ગુજરાત વિધાનસભા કઇ સીટ કયા ઉમેદવાર જીત્યા

  ગુજરાત ચૂંટણી 2022 ભાજપ, કોંગ્રેસ અને આપના તમામ 182 સીટના ઉમેદવારોની યાદી

  • પાર્ટી

  • આગળ

  • જીત્યા

  • કુલ

  • ભાજપ

  • 0

  • 156

  • 156 (+57)

  • કોંગ્રેસ

  • 0

  • 17

  • 17 (-60)

  • આપ

  • 0

  • 5

  • (+5)

  • એનસીપી

  • 0

  • 0

  • (0)

  • અન્ય

  • 0

  • 4

  • (-2)

કઇ બેઠક પરથી કયા ઉમેદવાર જીત્યા

મહત્વપૂર્ણ નોંધ : આ આર્ટીકલ માં અમને મળતી માહિતી મુજબ અપડેટ કરીએ છીએ , કોઈ પણ ઉમદેવાર ફાઈનલ જીત નો દાવો અમે નથી કરતાહજી ગણતરી ચાલુ છે… , ફક્ત તમને માહિતી મળી રહે એના માટે લખવામાં આવેલ છે , વધુ માહિતી માટે ઓફિસિયલ વેબસાઈટ ચેક કરો

ક્રમજિલ્લાનું નામબેઠકનું નામવિજેતા ઉમેદવારના નામ
1કચ્છઅબડાસાપ્રદ્યુમનસિંહ જાડેજા (ભાજપ) જીત
2કચ્છમાંડવીઅનિરુદ્ધ દવે (ભાજપ) જીત
3કચ્છભુજકેશવલાલ પટેલ (ભાજપ) જીત
4કચ્છઅંજારત્રિકમ છાંગા (ભાજપ) જીત
5કચ્છગાંધીધામમાલતી મહેશ્વરી (ભાજપ) જીત
6કચ્છરાપરવિરેન્દ્રસિંહ જાડેજા (ભાજપ) જીત
7બનાસકાંઠાવાવગેનીબેન ઠાકોર (કોંગ્રેસ) જીત
8બનાસકાંઠાથરાદશંકર ચૌધરી (ભાજપ) જીત
9બનાસકાંઠાધાનેરામાવજી દેસાઈ (અન્ય) જીત
10બનાસકાંઠાદાંતા(ST)કાંતિભાઈ ખરાડી (કોંગ્રેસ) જીત
11બનાસકાંઠાવડગામ(SC)જિજ્ઞેશ મેવાણી (કોંગ્રેસ) જીત
12બનાસકાંઠાપાલનપુરઅનિકેતભાઈ ઠાકર (ભાજપ) જીત
13બનાસકાંઠાડીસાપ્રવીણ માળી (ભાજપ) જીત
14બનાસકાંઠાદિયોદરકેશાજી ચૌહાણ (ભાજપ) જીત
15બનાસકાંઠાકાંકરેજઅમૃતભાઈ ઠાકોર (કોંગ્રેસ) જીત
16પાટણરાધનપુરલવિંગજી ઠાકોર (ભાજપ) જીત
17પાટણચાણસમાદિનેશભાઈ ઠાકોર (કોંગ્રેસ)જીત
18પાટણપાટણડૉ. કિરીટકુમાર પટેલ (કોંગ્રેસ) જીત
19પાટણસિદ્ધપુરબળવંતસિંહ રાજપૂત (ભાજપ) જીત
20મહેસાણાખેરાલુસરદારસિંહ ચૌધરી (ભાજપ)જીત
21મહેસાણાઊંઝાકિરીટ પટેલ (ભાજપ) જીત
22મહેસાણાવિસનગરઋષિકેશ પટેલ (ભાજપ) જીત
23મહેસાણાબહુચરાજીસુખાજી ઠાકોર (ભાજપ) જીત
24મહેસાણાકડી(SC)કરશન સોલંકી (ભાજપ) જીત
25મહેસાણામહેસાણામુકેશ પટેલ (ભાજપ) જીત
26મહેસાણાવિજાપુરડૉ. સી. જે. ચાવડા (કોંગ્રેસ) જીત
27સાબરકાંઠાહિંમતનગરકમલેશકુમાર પટેલ (કોંગ્રેસ) જીત
28સાબરકાંઠાઈડર(SC)રમણલાલ વોરા (ભાજપ) જીત
29સાબરકાંઠાખેડબ્રહ્મા(ST)ડૉ. તુષાર ચૌધરી (કોંગ્રેસ) આગળ
30સાબરકાંઠાપ્રાંતિજગજેન્દ્ર પરમાર (ભાજપ) જીત
31અરવલ્લીભિલોડાપી. સી. બરંડા (ભાજપ) જીત
32અરવલ્લીમોડાસાભીખુભાઈ પરમાર (ભાજપ) જીત
33અરવલ્લીબાયડધવલસિંહ ઝાલા (અન્ય) જીત
34ગાંધીનગરદહેગામબલરાજસિંહ ચૌહાણ(ભાજપ) જીત
35ગાંધીનગરગાંધીનગર સાઉથઅલ્પેશ ઠાકોર (ભાજપ) જીત
36ગાંધીનગરગાંધીનગર નોર્થરીટાબેન પટેલ (ભાજપ) જીત
37ગાંધીનગરમાણસાજયંતી પટેલ (ભાજપ) જીત
38ગાંધીનગરકલોલબકાજી ઠાકોર(ભાજપ) જીત
39અમદાવાદવિરમગામહાર્દિક પટેલ (ભાજપ) જીત
40અમદાવાદસાણંદકનુભાઈ પટેલ (ભાજપ) જીત
41અમદાવાદઘાટલોડિયાભૂપેન્દ્ર પટેલ (ભાજપ) જીત
42અમદાવાદવેજલપુરઅમિત ઠાકર (ભાજપ) જીત
43અમદાવાદવટવાબાબૂસિંહ જાદવ (ભાજપ) જીત
44અમદાવાદએલિસબ્રિજઅમિત શાહ (ભાજપ) જીત
45અમદાવાદનારણપુરાજીતેન્દ્ર પટેલ (ભાજપ) જીત
46અમદાવાદનિકોલજગદીશ પંચાલ (ભાજપ) જીત
47અમદાવાદનરોડાડૉ. પાયલ કુકરાણી (ભાજપ) જીત
48અમદાવાદઠક્કરબાપાનગરકંચનબેન રાદડિયા (ભાજપ) જીત
49અમદાવાદબાપુનગરદિનેશ કુશવાહ (ભાજપ) જીત
50અમદાવાદઅમરાઈવાડીડૉ. હસમુખ પટેલ (ભાજપ) જીત
51અમદાવાદદરિયાપુરકૌશિક જૈન (ભાજપ) જીત
52અમદાવાદજમાલપુર-ખાડિયાઈમરાન ખેડાવાલા (કોંગ્રેસ) જીત
53અમદાવાદમણિનગરઅમૂલ ભટ્ટ (ભાજપ) જીત
54અમદાવાદદાણીલીમડા (SC)શૈલેષ પરમાર (કોંગ્રેસ) જીત
55અમદાવાદસાબરમતીડૉ. હર્ષદ પટેલ (ભાજપ) જીત
56અમદાવાદઅસારવા(SC)દર્શના વાઘેલા (ભાજપ)જીત
57અમદાવાદદસક્રોઈબાબુ પટેલ (ભાજપ) જીત
58અમદાવાદધોળકાકિરીટ ડાભી (ભાજપ) જીત
59અમદાવાદધંધુકાકાળુ ડાભી (ભાજપ) જીત
60સુરેન્દ્રનગરદસાડા(SC)પરષોત્તમ પરમાર (ભાજપ) જીત
61સુરેન્દ્રનગરલીંબડીકિરીટસિંહ રાણા (ભાજપ) જીત
62સુરેન્દ્રનગરવઢવાણજગદીશ મકવાણા (ભાજપ) જીત
63સુરેન્દ્રનગરચોટીલાશામજી ચૌહાણ (ભાજપ) જીત
64સુરેન્દ્રનગરધ્રાંગધ્રાપ્રકાશ વરમોરા (ભાજપ) જીત
65મોરબીમોરબીકાંતિ અમૃતિયા (ભાજપ) જીત
66મોરબીટંકારાદુર્લભજી દેથરિયા (ભાજપ) જીત
67મોરબીવાંકાનેરજીતુ સોમાણી (ભાજપ) જીત
68રાજકોટરાજકોટ ઈસ્ટઉદય કાનગડ (ભાજપ) જીત
69રાજકોટરાજકોટ વેસ્ટડૉ. દર્શિતા શાહ (ભાજપ) જીત
70રાજકોટરાજકોટ સાઉથરમેશ ટિલાળા (ભાજપ) જીત
71રાજકોટરાજકોટ રૂરલ(SC)ભાનુબેન બાબરિયા (ભાજપ) જીત
72રાજકોટજસદણકુંવરજી બાવળિયા (ભાજપ) જીત
73રાજકોટગોંડલગીતાબા જાડેજા (ભાજપ) જીત
74રાજકોટજેતપુરજયેશ રાદડિયા (ભાજપ) જીત
75રાજકોટધોરાજીમહેન્દ્ર પાડલિયા (ભાજપ) જીત
76જામનગરકાલાવાડ(SC)મેઘજી ચાવડા (ભાજપ) જીત
77જામનગરજામનગર રૂરલરાઘવજી પટેલ (ભાજપ) જીત
78જામનગરજામનગર નોર્થરીવાબા જાડેજા (ભાજપ) જીત
79જામનગરજામનગર સાઉથદિવ્યેશ અકબરી (ભાજપ) જીત
80જામનગરજામજોધપુરહેમંત ખવા (આપ) જીત
81દ્વારકાખંભાળિયામૂળુ બેરા (ભાજપ) જીત
82દ્વારકાદ્વારકાપબુભા માણેક (ભાજપ) જીત
83પોરબંદરપોરબંદરઅર્જુન મોઢવાડિયા(કોંગ્રેસ) જીત
84પોરબંદરકુતિયાણાકાંધલ જાડેજા(અન્ય) જીત
85જૂનાગઢમાણાવદરઅરવિંદ લાડાણી (કોંગ્રેસ) જીત
86જૂનાગઢજૂનાગઢસંજય કોરડિયા (ભાજપ) જીત
87જૂનાગઢવિસાવદરભુપતભાઈ ભાયાણી (આપ) જીત
88જૂનાગઢકેશોદદેવાભાઈ માલમ (ભાજપ) જીત
89જૂનાગઢમાંગરોળભગવાનજી કરગઠિયા (ભાજપ) જીત
90ગીર સોમનાથસોમનાથવિમલ ચુડાસમા (કોંગ્રેસ) જીત
91ગીર સોમનાથતાલાલાભગવાનભાઈ બારડ (ભાજપ) જીત
92ગીર સોમનાથકોડીનાર(SC)ડૉ. પ્રદ્યુમન વાજા (ભાજપ) જીત
93ગીર સોમનાથઉનાકાળુ રાઠોડ (ભાજપ) જીત
94અમરેલીધારીજે. વી. કાકડિયા (ભાજપ) જીત
95અમરેલીઅમરેલીકૌશિક વેકરિયા (ભાજપ) જીત
96અમરેલીલાઠીજનક તળાવિયા (ભાજપ) જીત
97અમરેલીસાવરકુંડલામહેશ કસવાલા (ભાજપ) જીત
98અમરેલીરાજુલાહિરા સોલંકી (ભાજપ) જીત
99ભાવનગરમહુવાશિવા ગોહિલ (ભાજપ) જીત
100ભાવનગરતળાજાગૌતમ ચૌહાણ (ભાજપ) જીત
101ભાવનગરગારિયાધારસુધીર વાઘાણી (આપ) જીત
102ભાવનગરપાલિતાણાભીખા બારૈયા (ભાજપ) જીત
103ભાવનગરભાવનગર રૂરલપરષોત્તમ સોલંકી (ભાજપ) જીત
104ભાવનગરભાવનગર ઈસ્ટસેજલ પંડ્યા (ભાજપ) જીત
105ભાવનગરભાવનગર વેસ્ટજીતુ વાઘાણી (ભાજપ) જીત
106બોટાદગઢડા(SC)શંભુનાથ ટુંડિયા (ભાજપ) જીત
107બોટાદબોટાદઉમેષ મકવાણા (આપ) જીત
108આણંદખંભાતચિરાગ પટેલ (કોંગ્રેસ) જીત
109આણંદબોરસદરમણભાઈ સોલંકી (ભાજપ) જીત
110આણંદઆંકલાવઅમિત ચાવડા (કોંગ્રેસ) જીત
111આણંદઉમરેઠગોવિંદ પરમાર(ભાજપ) જીત
112આણંદઆણંદયોગેશ પટેલ (ભાજપ) જીત
113આણંદપેટલાદકમલેશ પટેલ (ભાજપ) જીત
114આણંદસોજીત્રાવિપુલ પટેલ (ભાજપ) જીત
115ખેડામાતરકલ્પેશ પરમાર (ભાજપ) જીત
116ખેડાનડિયાદપંકજ દેસાઈ (ભાજપ) જીત
117ખેડામહેમદાવાદઅર્જુનસિંહ ચૌહાણ (ભાજપ) જીત
118ખેડામહુધાસંજયસિંહ મહિડા (ભાજપ) જીત
119ખેડાઠાસરાયોગેન્દ્રસિંહ પરમાર (ભાજપ) આગળ
120ખેડાકપડવંજરાજેશકુમાર ઝાલા (ભાજપ) જીત
121ખેડાબાલાસિનોરમાનસિંહ ચૌહાણ (ભાજપ) જીત
122મહીસાગરલુણાવાડાગુલાબ સિંહ (કોંગ્રેસ)જીત
123મહીસાગરસંતરામપુર(ST)કુબેરભાઈ ડિંડોર (ભાજપ)જીત
124પંચમહાલશહેરાજેઠાભાઈ આહિર (ભાજપ) જીત
125પંચમહાલમોરવાહડફ(ST)નિમિષા સુથાર (ભાજપ) જીત
126પંચમહાલગોધરાસી. કે. રાઉલજી (ભાજપ) જીત
127પંચમહાલકલોલહજી જાહેર નથી થયું
128પંચમહાલહાલોલજયદ્રથસિંહ પરમાર (ભાજપ)જીત
129દાહોદફતેપુરા(ST)રમેશ કટારા (ભાજપ) જીત
130દાહોદઝાલોદ(ST)મહેશ ભૂરિયા (ભાજપ) જીત
131દાહોદલીમખેડા(ST)શૈલેષ ભાભોર (ભાજપ) જીત
132દાહોદદાહોદ (ST)કનૈયાલાલ કિશોરી (ભાજપ) જીત
133દાહોદગરબાડા(ST)મહેન્દ્ર ભાભોર (ભાજપ) જીત
134દાહોદદેવગઢબારિયાબચુભાઈ ખાબડ (ભાજપ) જીત
135વડોદરાસાવલીકેતન ઇનામદાર (ભાજપ) જીત
136વડોદરાવાઘોડિયાધર્મેન્દ્રસિંહ વાઘેલા (અન્ય) જીત
137વડોદરાડભોઈશૈલેષ મહેતા (ભાજપ) જીત
138વડોદરાવડોદરા સિટી (SC)મનીષા વકીલ (ભાજપ) જીત
139વડોદરાસયાજીગંજકેયૂર રોકડિયા (ભાજપ) જીત
140વડોદરાઅકોટાચૈતન્ય દેસાઈ (ભાજપ) જીત
141વડોદરારાવપુરાબાલકૃષ્ણ શુક્લ (ભાજપ) જીત
142વડોદરામાંજલપુરયોગેશ પટેલ (ભાજપ) જીત
143વડોદરાપાદરાચૈતન્ય ઝાલા (ભાજપ) જીત
144વડોદરાકરજણઅક્ષય પટેલ (ભાજપ) જીત
145છોટાઉદેપુરછોટાઉદેપુર (ST)રાજેન્દ્રસિંહ રાઠવા (ભાજપ)જીત
146છોટાઉદેપુરપાવી જેતપુર(ST)જયંતીભાઈ રાઠવા (ભાજપ) જીત
147છોટાઉદેપુરસંખેડા(ST)અભેસિંહ તડવી (ભાજપ) જીત
148નર્મદાનાંદોદ (ST)ડૉ. દર્શના વસાવા (ભાજપ) જીત
149નર્મદાદેડિયાપાડા (ST)ચૈતર વસાવા (આપ) જીત
150ભરૂચજંબુસરડી. કે. સ્વામી (ભાજપ) જીત
151ભરૂચવાગરાઅરુણસિંહ રાણા (ભાજપ) જીત
152ભરૂચઝગડિયા(ST)રિતેશ વસાવા (ભાજપ) જીત
153ભરૂચભરૂચરમેશ મિસ્ત્રી (ભાજપ) જીત
154ભરૂચઅંકલેશ્વરઈશ્વરસિંહ પટેલ (ભાજપ) જીત
155સુરતઓલપાડમુકેશ પટેલ (ભાજપ) જીત
156સુરતમાંગરોળગણપત વસાવા (ભાજપ) જીત
157સુરતમાંડવી (ST)કુવરજી હળપતિ (ભાજપ) જીત
158સુરતકામરેજપ્રફુલ પાનસેરિયા (ભાજપ) જીત
159સુરતસુરત ઈસ્ટઅરવિંદ રાણા (ભાજપ) જીત
160સુરતસુરત નોર્થકાંતિ બલ્લર (ભાજપ) જીત
161સુરતવરાછા માર્ગકુમાર કાનાણી (ભાજપ) જીત
162સુરતકરંજપ્રવિણ ઘોઘારી (ભાજપ) જીત
163સુરતલિંબાયતસંગીતા પાટીલ (ભાજપ) જીત
164સુરતઉધનામનુ પટેલ (ભાજપ) જીત
165સુરતમજૂરાહર્ષ સંઘવી (ભાજપ) જીત
166સુરતકતારગામવિનુ મોરડિયા (ભાજપ) જીત
167સુરતસુરત વેસ્ટપૂર્ણેશ મોદી( ભાજપ) જીત
168સુરતચોર્યાસીસંદીપ દેસાઈ (ભાજપ) જીત
169સુરતબારડોલી(SC)ઈશ્વર પરમાર (ભાજપ) જીત
170સુરતમહુવા (ST)મોહન ઢોડિયા (ભાજપ) જીત
171તાપીવ્યારા (ST)મોહન કોકણી (ભાજપ) જીત
172તાપીનિઝર (ST)ડૉ. જયરામ ગામીત (ભાજપ) જીત
173ડાંગડાંગ (ST)વિજય પટેલ (ભાજપ) જીત
174નવસારીજાલોલપોરરમેશ પટેલ (ભાજપ) જીત
175નવસારીનવસારીરાકેશ દેસાઈ (ભાજપ) જીત
176નવસારીગણદેવી(ST)નરેશભાઈ પટેલ (ભાજપ) જીત
177નવસારીવાંસદા(ST)અનંતકુમાર પટેલ (કોંગ્રેસ) જીત
178વલસાડધરમપુર(ST)અરવિંદ પટેલ (ભાજપ) જીત
179વલસાડવલસાડભરત પટેલ (ભાજપ) જીત
180વલસાડપારડીકનુ દેસાઈ(ભાજપ) આગળ જીત
181વલસાડકપરાડા(ST)જીતુભાઈ ચૌધરી (ભાજપ) જીત
182વલસાડઉમરગામ(ST)રમણલાલ પાટકર (ભાજપ) જીત

ગુજરાત ચૂંટણી / ભાજપ-કોંગ્રેસ અને આપના તમામ 182 ઉમેદવારોની યાદી

મહત્વપૂર્ણ લિંક: 

182 સીટ ઉમેદવારોની યાદી PDFડાઉનલોડ કરો
ઓફિસિયલ વેબસાઈટડાઉનલોડ કરો
ટેલિગ્રામ ચેનલમા જોડાઓઅહીં ક્લિક કરો
વોટ્સએપ ગ્રુપમાં જોડાઓઅહીં ક્લિક કરો

Powered by WPeMatico